| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Xinchai Trung Quốc/ Isuz/ Mitsubishi Nhật Bản |
| Hệ thống thủy lực | Hệ Thống Thủy Lực Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 145MM |
| Kích thước ngã ba | 1070*150*50mm |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Isuzu C240 Nhật Bản hoặc Xc490 Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Công nghệ Tcm Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Isuzu C240 Nhật Bản hoặc Xc490 Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Dầu | Xăng |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD70 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 218mm |
| Kích thước ngã ba | 1220*150*70mm |
| Mô hình NO. | FB25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Isuzu/Mitsubishi |
| Quá trình lây truyền | Tự động |