| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| Tình trạng | Mới |
| nguồn điện | Động cơ Diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |
| Mẫu số | HNT30 |
|---|---|
| Nhiên liệu | Diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Nâng cao | >5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| Tình trạng | Mới |
| nguồn điện | Động cơ Diesel |
| Độ dài nĩa | 1220MM |
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| Tình trạng | Mới |
| nguồn điện | Động cơ Diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 146mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| chiều dài ngã ba | 1220mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| chiều dài ngã ba | 1220mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |