| Ngành công nghiệp áp dụng | Nông nghiệp, sử dụng gia đình, Công trình xây dựng, Năng lượng và khai thác mỏ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| Loại | máy xúc đào liên hợp |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Mô hình NO. | FD50 ((mini) |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Mitsubishi Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩm và đồ uốn |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Hoa Kỳ, Ý |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ AC |
| chiều dài ngã ba | 1220mm |
| Mô hình NO. | FL20/25/30/35 |
|---|---|
| Loại | Xe nâng đốt thông thường |
| Sức mạnh | động cơ xăng |
| Khả năng tải | 1T - 5T |
| Dầu | Khí tự nhiên |
| Mô hình NO. | FD50 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Loại | máy xúc đào liên hợp |
|---|---|
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Kích thước (Dài * Rộng * Cao) | 6800X2040X2850mm |
| Bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng máy | 2680kg |
| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Tùy chọn | Đèn LED, ghế Lux, quạt, lốp xe rắn Ect |
| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*45mm |
| Mô hình NO. | FD25 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |