| Mô hình NO. | FD50 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mẫu số | Fd40 |
|---|---|
| Nâng cao | >5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Trung Quốc |
| hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD18 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 115mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*122*40mm |
| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình NO. | FB25 |
|---|---|
| Dầu | Điện |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD50 ((mini) |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Mitsubishi Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc C498bpg hoặc Động cơ Isuzu Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Lốp xe | Lốp khí nén |
| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*45mm |