| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FB15 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Lốp xe | Lốp khí nén |
| Tên sản phẩm | Xe nâng gas LPG 5 tấn 6 tấn 7 tấn |
|---|---|
| Trung tâm tải | 600mm |
| Sức mạnh | Dầu & Khí |
| Tùy chọn động cơ | PSI3.4 |
| Lốp xe | Khí nén hoặc rắn |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Loại cột | Duplex 3m/ Triplex Full Free 4.5m/6m |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mẫu số | FL20 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000 ~ 7000mm |
| Tình trạng | Mới |
| ĐỘNG CƠ | Nhật Bản Nissan K25 hoặc Trung Quốc Gq491 |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |