| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Isuzu/Mitsubishi |
| Quá trình lây truyền | Tự động |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Xanh |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Gói vận chuyển | gói khỏa thân |
| Thông số kỹ thuật | 2573*1160*2090 mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nông nghiệp, sử dụng gia đình, Công trình xây dựng, Năng lượng và khai thác mỏ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| Loại | máy xúc đào liên hợp |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu & Khí |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD100 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FB15 |
|---|---|
| Dầu | Điện |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 145MM |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc C498bpg hoặc Động cơ Isuzu Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc C498bpg hoặc Động cơ Isuzu Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |