| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mô hình NO. | FD60 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Động cơ Xc6110 |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| Mô hình NO. | FL20/25/30/35 |
|---|---|
| Dầu | Dầu & Khí |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD100 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 208mm |
| Kích thước ngã ba | 1220*175*80mm |
| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Dầu | Dầu & Khí |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu & Khí |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL352 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Nhật Bản Nissan K25 hoặc Trung Quốc Gq491 |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |
| Mô hình NO. | FB25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy điều khiển | Bộ điều khiển CURTIS Hoa Kỳ |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nông nghiệp, sử dụng gia đình, Công trình xây dựng, Năng lượng và khai thác mỏ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| Loại | máy xúc đào liên hợp |
| Loại di chuyển | Bánh xe tải |