| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu số | FD50 ((mini) |
|---|---|
| Nâng cao | 3000 ~ 7000mm |
| Tình trạng | mới |
| ĐỘNG CƠ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Mitsubishi Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc C498bpg hoặc Động cơ Isuzu Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Loại điện | Axit chì/Pin Lithium |
|---|---|
| Máy điều khiển | Bộ điều khiển AC Curtis/ Inmotion |
| Loại hoạt động | Đứng lên. |
| Công suất định mức | 1.5TON-3TON |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Tên sản phẩm | xe nâng ngoài đường |
|---|---|
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Khả năng tải | 2,5 tấn 3 tấn 3,5 tấn 5 tấn |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc động cơ nhập khẩu Nhật Bản |
| Mast | Tiêu chuẩn song công/duplex hoàn toàn tự do/triplex |
| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, D/P, D/A, L/C, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chiều dài ngã ba | 1220mm |
|---|---|
| Loại | xe nâng mọi địa hình, xe nâng đốt trong |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD15 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 115mm |
| Kích thước ngã ba | 920*100*35mm |