| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| chiều dài ngã ba | 1220mm |
| Mô hình NO. | FD50 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD50 ((mini) |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Mitsubishi Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mô hình NO. | FD80 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu & Khí |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD50 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Động cơ Xc6110 |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu & Khí |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Xinchai Trung Quốc/ Isuz/ Mitsubishi Nhật Bản |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |