| chi tiết đóng gói | Gói khỏa thân, 20GP có thể chứa 3 chiếc, 40GP có thể chứa 5 chiếc, Kích thước tổng thể: 2825 * 1230 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Khả năng cung cấp | 1000PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | SNSC |
| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mô hình NO. | FD30/ FD35/ FD50/ FD70 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Các ngành áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Vị trí phòng trưng bày | Không có |
| Tình trạng | Mới |
| nguồn điện | Động cơ Diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 146mm |
| chi tiết đóng gói | Gói khỏa thân, 20GP có thể chứa 3 chiếc, 40GP có thể chứa 5 chiếc, Kích thước tổng thể: 2825 * 1230 |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Khả năng cung cấp | 1000PCS/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Hàng hiệu | SNSC |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất, Nhà máy thực phẩ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 135mm |