| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*45mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Khuyến mãi Xe nâng gas LGP và Propane 3 tấn có N |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | 3tons LPG&Basin Forklift Truck FL30 |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Giá máy nâng 3 tấn LPG xăng |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Mô hình NO. | FB35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FB25 |
|---|---|
| Dầu | Điện |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | HNT30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mẫu số | HNT30 |
|---|---|
| Nhiên liệu | Diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Nâng cao | >5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |