| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 145MM |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*50mm |
| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 145MM |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*50mm |
| Mẫu số | HNT30 |
|---|---|
| Nhiên liệu | Diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Nâng cao | >5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Nhật Bản Nissan K25 hoặc Trung Quốc Gq491 |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Nhật Bản Nissan K25 hoặc Trung Quốc Gq491 |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Nhật Bản Nissan K25 hoặc Trung Quốc Gq491 |
| tên | Xe nâng chạy bằng xăng 3500kg 3,5 tấn |
| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FB35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FB35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy điều khiển | Bộ điều khiển CURTIS Hoa Kỳ |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FB35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy điều khiển | Bộ điều khiển CURTIS Hoa Kỳ |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |