| Số mô hình | Xe nâng dầu diesel FD35 3.5 tấn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xe nâng 3.5 tấn |
| Dịch vụ sau bán hàng | 12 tháng |
| Chứng nhận xe nâng | CE |
| Màu sắc | Xanh lá/Vàng/Cam/Tùy chỉnh |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy bơm thủy lực | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Các van đa tần | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*45mm |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Isuzu C240 Nhật Bản hoặc Xc490 Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Xc490 |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Tên sản phẩm | 2WD & 4WD ngoài đường |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Động cơ diesel |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| Mô hình NO. | HNT30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy sản xuất, trang trại, công trình xây dựng, năng lượng & khai thác mỏ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Ai Cập, Ý |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| chiều dài ngã ba | 1220-1520mm |
| Mô hình NO. | FD50 ((mini) |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Mitsubishi Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |