| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Khuyến mãi Xe nâng gas LGP và Propane 3 tấn có N |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Mẫu số | FD20 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000~5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*122*40mm |
| Mô hình NO. | FD60 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Động cơ Xc6110 |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| Mô hình NO. | FD18 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 115mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*122*40mm |
| Mô hình NO. | FB15 |
|---|---|
| Dầu | Điện |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Tên sản phẩm | 2WD & 4WD ngoài đường |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Động cơ diesel |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T, D/P, D/A, L/C, Western Union, MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình NO. | FG18 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Lốp xe | Lốp khí nén |