| Công suất bể nhiên liệu | 70L |
|---|---|
| Lốp xe | Lốp khí nén |
| tiêu chí | BV, ISO/TS16949:2009, ISO9001:2008 |
| góc nghiêng cột buồm | 6/12 độ |
| Gói vận chuyển | Gói hàng khỏa thân/Giao hàng trong container |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Xinchai Trung Quốc/ Isuz/ Mitsubishi Nhật Bản |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình NO. | FD50 ((big) |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mô hình NO. | FD100 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ AC |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 85mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ AC |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 85mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ AC |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 85mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ AC |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 85mm |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ AC |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 85mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Hệ thống thủy lực | Hệ Thống Thủy Lực Nhật Bản |