| Mô hình không. | FL20 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000~5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |
|---|---|
| Độ cao nâng tự do | 145MM |
| Nâng cột | 3M-6M |
| Trọng lượng | 4.500 Kg |
| Máy chuyển hướng bên | có thể được tùy chỉnh |
| Mô hình NO. | FD50 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Khách sạn, Cửa hàng may mặc, Cửa hàng vật liệu xây dựng, Cửa hàng sửa chữa máy móc, Nhà máy sản xuất |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ AC |
| chiều dài ngã ba | 1150mm |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc C498bpg hoặc Động cơ Isuzu Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mẫu số | Fd40 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000 ~ 7000mm |
| Tình trạng | Mới |
| ĐỘNG CƠ | Động cơ Trung Quốc C498bpg hoặc Động cơ Isuzu Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc C498bpg hoặc Động cơ Isuzu Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mô hình NO. | FD50 ((mini) |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Mitsubishi Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |