| Mô hình NO. | FL20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Xanh |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Đồ gia dụng, Cửa hàng thực phẩm, Công trình xây dựng, Cửa hàng Thực |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Pin |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 82 |
| Bảo hành | 1 năm, 2 năm, bảo hành 1 năm, 1 năm hoặc 1500 giờ chạy, ba năm |
|---|---|
| Đột quỵ | 4 thì, 2 thì, 210mm |
| Tình trạng | Mới |
| xi lanh | Nhiều xi lanh, xi lanh đơn, 4 xi lanh |
| Cân nặng | 280kg, 26kg, 28.200 ~ 350kg, 260kg |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Nhà máy Thực phẩm & Đồ uống, Đồ gia dụng, Cửa hàng thực phẩm, Công trình xây dựng, Cửa hàng Thực |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Pin |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 82 |