| Mô hình NO. | Ô |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Màu sắc | khách hàng tùy chỉnh |
| Mô hình NO. | FL20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Xanh |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình không. | FL20 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000~5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |