| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Mẫu số | Fd40 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000 ~ 7000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Động cơ | Động cơ ISUZU Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Mitsubishi/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |