| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD25 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mô hình NO. | FD50 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 6000kg |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 6000kg |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 6000kg |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Tình trạng | Mới |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3500kg |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Tình trạng | Mới |
| Mẫu số | Fd40 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000 ~ 7000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Động cơ | Động cơ ISUZU Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |