| Mẫu số | Fd40 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000 ~ 7000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Động cơ | Động cơ ISUZU Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Nissan tùy chọn được sản xuất tại Nhật Bản |
| Quá trình lây truyền | Công nghệ Tcm tự động của Nhật Bản |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Nhật Bản Nissan K25 hoặc Trung Quốc Gq491 |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |