| Nguồn năng lượng | Dầu xăng LPG |
|---|---|
| Động cơ | Mỹ PSI 4.3L |
| Máy chuyển hướng bên | Quyền mua |
| Loại cột | song công / gấp ba |
| Nâng tạ | 3m-8m |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |