| Mô hình NO. | FD100 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Loại cột | Duplex 3m/ Triplex Full Free 4.5m/6m |
| Loại tản nhiệt | Bộ tản nhiệt bằng đồng |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FB30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| lựa chọn màu sắc | Đỏ/ Vàng/ Xanh |
| Mô hình NO. | FB30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Loại cột | Cột 4,5m song công 3m/ Triplex hoàn toàn miễn phí |
| Pin | Nhãn hàng đầu Trung Quốc Lishi Brand |
| Mô hình NO. | FB30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Loại cột | Cột 4,5m song công 3m/ Triplex hoàn toàn miễn phí |
| Nâng tạ | Từ 3m đến 7m |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy điều khiển | Bộ điều khiển CURTIS Hoa Kỳ |
| Thời gian sạc | Sạc 10 giờ Có thể sử dụng 8 giờ |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Xinchai Trung Quốc/ Isuz/ Mitsubishi Nhật Bản |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mẫu số | FB25 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000 ~ 7000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |