| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| chiều dài ngã ba | 1220mm |
|---|---|
| Loại | xe nâng mọi địa hình, xe nâng đốt trong |
| nguồn điện | Động cơ diesel |
| Dịch vụ sau bán hàng | Hỗ trợ trực tuyến |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Xinchai Trung Quốc/ Isuz/ Mitsubishi Nhật Bản |
| Hệ thống thủy lực | Hệ Thống Thủy Lực Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FB25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FB25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FB35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Tên sản phẩm | 2WD & 4WD ngoài đường |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Động cơ diesel |
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Động cơ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| cabin | có A/C và máy sưởi |
| Màu sắc | Tùy chỉnh cho bạn |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Xinchai Trung Quốc/ Isuz/ Mitsubishi Nhật Bản |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy bơm thủy lực | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Các van đa tần | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |