| Mô hình NO. | FD20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Xc490 |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Xc498 |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*45mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*45mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Kích thước ngã ba | 1070*125*45mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Khuyến mãi Xe nâng gas LGP và Propane 3 tấn có N |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | 3tons LPG&Basin Forklift Truck FL30 |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Giá máy nâng 3 tấn LPG xăng |
| Độ cao nâng tự do | 135mm |
| Mô hình NO. | FL18 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| hỗ trợ | Xăng/Propan/LPG/Khí |
| Gói vận chuyển | gói khỏa thân |
| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Issuzu/Mitsubishi |
| Quá trình lây truyền | Tự động |