| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Màu sắc | Màu vàng |
| Mô hình động cơ | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Isuzu C240 Nhật Bản hoặc Xc490 Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Isuzu C240 Nhật Bản hoặc Xc490 Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Nissan K25 nguyên bản của Nhật Bản |
| Hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mẫu số | Fd40 |
|---|---|
| Nâng cao | >5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Trung Quốc |
| hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Isuzu C240 Nhật Bản hoặc Xc490 Trung Quốc |
| Hệ thống thủy lực | Công nghệ Tcm Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD60 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | >5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Động cơ Xc6110 |
| Quá trình lây truyền | Hộp số tự động |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |