| Mẫu số | FD70 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000mm-6000mm |
| Tình trạng | mới |
| ĐỘNG CƠ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Cột buồm | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Số mô hình | Xe nâng dầu diesel FD70 7 tấn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Xe nâng 7 tấn |
| Dịch vụ sau bán hàng | 12 tháng |
| Chứng nhận xe nâng | CN |
| động cơ du lịch | AC miễn phí bảo trì |
| Mẫu số | FD70 |
|---|---|
| Nâng cao | 3000mm-6000mm |
| Tình trạng | mới |
| ĐỘNG CƠ | Trung Quốc/Nhật Bản để lựa chọn |
| Cột buồm | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |