Máy đào SNSC 7.6 tấn hiệu suất cao với hệ thống thủy lực mạnh mẽ, cấu trúc bền và tiêu thụ nhiên liệu thấp.
| Sản phẩm | máy đào |
| Mô hình động cơ | WP4.6N |
| Khả năng của xô | 0.6 |
| Tốc độ swing | 0-12 |
| Max. lực lượng đào xô | 91 |
| Lực lượng đào cánh tay | 55 |
| Tổng chiều dài | 7677mm |
| Chiều rộng tổng thể | 2550mm |
| Chiều cao tổng thể | 3377mm |
| Mini Ground clearance | 290mm |
| Phân tích lắc ở đuôi | 2365mm |
| Tối đa. | 8900mm |
| Tối đa. | 6300mm |
| Tối đa. | 5180mm |
Cải thiện cấu trúc, phân tán căng thẳng, cải thiện sự ổn định và độ bền của cấu trúc
Thêm tấm bảo vệ xi lanh và thiết bị bảo vệ đáy, thiết kế loại đường ống ẩn.
Thêm bộ tản nhiệt dầu thủy lực và máy hô hấp, quạt làm mát mạnh mẽ, vv
Khung xe được cải thiện (chassis và nền tảng) Cửa hàng rộng hơn và dày hơn.
Đường cao su tăng cường bền
Danh sách xử lý và điều khiển, dễ học
SNSC Mini Excavator được vận chuyển bằng container.1*40'GP - 6 đơn vị mini excavator mini crawler mini excavator mini excavator mini crawler mini excavator mini excavator mini crawler
Loader bao gồm trong vận chuyển container với hộp công cụ, danh mục, găng tay và hướng dẫn vận hành và bảo trì và phụ tùng cùng nhau.mini excavator mini crawler mini excavator mini excavator mini crawler mini excavator mini excavator mini crawler mini excavator mini crawler mini excavator mini excavator mini crawler mini crawler
Thời gian bảo hành cho máy tải trượt SNSC là 15 tháng hoặc 2500 giờ làm việc bắt đầu từ ngày xe nâng đến cảng nước ngoài, đặt trước.mini excavator mini crawler mini excavator mini excavator mini crawler mini excavator mini excavator mini crawler mini excavator mini crawler mini excavator mini crawler mini excavator mini excavator mini crawler
Theo nhu cầu làm việc của khách hàng, kỹ sư tải của chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn các giải pháp VIP của chúng tôi.4 trong 1 xô, máy cắt cỏ, thợ cắt cỏ, móc ect. .
Chúng tôi, SHINE INTERNATIONAL GROUP Co. LTD, chuyên xuất tất cả các loại máy móc xây dựng, chẳng hạn như xe nâng, xe tải bánh, máy đào nhỏ, v.v.Sản phẩm của chúng tôi đã được xuất khẩu sang hơn 80 quốc gia và khu vực với đánh giá cao đãPhù hợp với các giá trị cốt lõi của "thành thật, sáng tạo,"win-win" SHINE INTERNATIONAL sẽ tận dụng lợi thế của chúng tôi để trở thành một doanh nghiệp ô tô tiêu chuẩn hóa quốc tế ở Trung Quốc và chân thành mong muốn hợp tác với bạn!