| Mô hình NO. | FD50 ((big) |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Trung Quốc hoặc Động cơ Nhật Bản |
| Ánh sáng | Đèn LED |
| Mẫu số | Fd40 |
|---|---|
| Nâng cao | >5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Trung Quốc |
| hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Mẫu số | Fd40 |
|---|---|
| Nâng cao | >5000mm |
| Tình trạng | Mới |
| Động cơ | Động cơ Isuzu Nhật Bản hoặc Trung Quốc |
| hệ thống thủy lực | Hệ thống thủy lực Shimadzu Nhật Bản |
| Tên sản phẩm | Xe nâng gas LPG 5 tấn 6 tấn 7 tấn |
|---|---|
| Trung tâm tải | 600mm |
| Sức mạnh | Dầu & Khí |
| Tùy chọn động cơ | PSI3.4 |
| Lốp xe | Khí nén hoặc rắn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| ĐỘNG CƠ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |
| Kiểu | Xe nâng |
|---|---|
| Loại động cơ | Diesel |
| Công suất định mức | 3000kg |
| Động cơ | Cummins / KUBOTA / XinchaI A498BPG/Perkins/Yanmar |
| tệp đính kèm | Các tệp đính kèm khác nhau có sẵn |