| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Nissan K25 Nhật Bản |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy bơm thủy lực | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Các van đa tần | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Dầu | Điện |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy điều khiển | Bộ điều khiển CURTIS Hoa Kỳ |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| cabin | có A/C và máy sưởi |
| Màu sắc | Tùy chỉnh cho bạn |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình động cơ | Động cơ Quảng Khánh Trung Quốc/Nissan Nhật Bản |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Cửa hàng may mặc, trang trại, đồ gia dụng, bán lẻ, cửa hàng thực phẩm, cửa hàng in ấn, công trình xâ |
|---|---|
| Địa điểm trưng bày | Không có |
| Điều kiện | Mới |
| nguồn điện | Động cơ AC |
| Min. tối thiểu Lifting Height Nâng tạ | 180mm |