| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ Nissan tùy chọn được sản xuất tại Nhật Bản |
| Quá trình lây truyền | Công nghệ Tcm tự động của Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Tên sản phẩm | Xe nâng cân bằng đối trọng Xe nâng 3 tấn |
| Mô hình động cơ | Động cơ Xinchai Trung Quốc/ Isuz/ Mitsubishi Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000-6000 |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình động cơ | Động cơ Xinchai Trung Quốc/ Isuz/ Mitsubishi Nhật Bản |
| Kiểu truyền tải | Truyền động thủy lực điện tự động |
| Mô hình NO. | FB20 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Hệ thống thủy lực | Máy bơm và van thương hiệu Shimadzu Nhật Bản |
| Thiết bị lái | Thiết bị lái thương hiệu Eaton Hoa Kỳ |
| Mô hình NO. | FL35 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Động cơ xăng NISSAN K25 |
| Máy bơm thủy lực | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mô hình NO. | Fd40 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Máy bơm thủy lực | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Các van đa tần | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Độ cao nâng tự do | 145mm |
|---|---|
| Nâng cột | 3M-6m |
| Cân nặng | 4.500 Kg |
| Máy chuyển hướng bên | Có thể được tùy chỉnh |
| Loại sản phẩm | xe nâng |
| Mô hình NO. | FL30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Nhật Bản Nissan K25 hoặc Trung Quốc Gq491 |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |
| Mô hình NO. | FL25 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000 ~ 7000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Nhật Bản Nissan K25 hoặc Trung Quốc Gq491 |
| Ánh sáng | Tất cả đèn LED |