| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| chi tiết đóng gói | 3 Bộ / 20GP |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-40 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán | T/T,D/P,D/A,L/C,Western Union,MoneyGram |
| Khả năng cung cấp | 100 bộ mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Chiều cao thang máy | 3000mm-6000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Động cơ | Trung Quốc / Nhật Bản để lựa chọn |
| Mast | Mái nâng hai tầng/trong toàn bộ miễn phí |
| Mô hình NO. | FD30 |
|---|---|
| Dầu | Xăng |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Khoảng cách trung tâm tải | 600mm |
|---|---|
| Chiều cao tựa lưng | 1,5m |
| Tốc độ du lịch | 5,5km/h |
| Loại tiếp thị | Sản phẩm mới 2020 |
| Khả năng pin | 210Ah |
| chi tiết đóng gói | gói khỏa thân, một container 20ft có thể chứa 3 đơn vị, một container 40HQ có thể chứa 5 đơn vị |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 25 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, L/C |
| Khả năng cung cấp | 200 đơn vị mỗi tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Công suất bể nhiên liệu | 70L |
|---|---|
| Lốp xe | Lốp khí nén |
| tiêu chí | BV, ISO/TS16949:2009, ISO9001:2008 |
| góc nghiêng cột buồm | 6/12 độ |
| Gói vận chuyển | Gói hàng khỏa thân/Giao hàng trong container |
| Máy sưởi | Bộ tản nhiệt Cooper |
|---|---|
| Nâng tạ | Tùy chỉnh 3000-7000mm |
| Đèn cảnh báo Led | Vâng |
| Lốp xe | Lốp khí nén |
| Máy bơm thủy lực | Shimadzu sản xuất tại Nhật Bản |
| Mô hình NO. | FD35 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | 500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |
| Mô hình NO. | FD100 |
|---|---|
| Dầu | Dầu diesel |
| Trung tâm tải | >500mm |
| Chiều cao thang máy | 3000~5000mm |
| Điều kiện | Mới |